ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำเกมส์ที่สอนการทำอาหารให้เพื่อนๆครับ  (อ่าน 131 ครั้ง)

pavit

• Newbie

• *
  • 1
    • เกมทำอาหาร
สำหรับเพื่อนๆที่ต้องการได้สูตรอาหารที่หลากหลาย เราขอแนะนำสูตรการทำอาหารในรูปแบบเกมส์กันครับ ซึ่งสามารถนำสูตรจากในเกมส์ไปทำได้เหมือนจริงกันเลย
โดยเว็บเกมส์ทำอาหารที่กล่าวถึงนั่นก็คือ >> เกมส์ทำอาหาร << โดยเพื่อนๆสามารถคลิกเข้าไปที่ลิงค์เลยครับ

จะพบกับเกมส์ทำอาหารเหมือนจริงเยอะแยะมากมาย เช่น สูตรการทำพิซซ่า ทำก๋วยเตี๋ยว ทำเค้ก ทำบาร์บีคิว ทำซูชิ และยังมีเมนูอร่อยๆให้เพื่อนๆได้เลือกกันอีกเพียบเลย กว่า 400 เมนูเลย
นอกจากความรู้ที่ได้รับจากสูตรการทำอาหารแล้ว ยังสนุกไปกับการจำลองการทำอาหารเหมือนจริงกันอีกด้วย หากใครไม่ถูกใจก็ต้องขออภัยมาไว้ ณ ที่นี้ด้วยครับ

แล้วไปสนุกและเรียนการทำอาหารไปด้วยกันครับที่ HDGames.net

Hankseye

• Newbie

• *
  • 2
Re: แนะนำเกมส์ที่สอนการทำอาหารให้เพื่อนๆครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2017, 12:26:16 PM »
เกมส์บนมือถือหรอครับ

sbobetonline24
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 02, 2017, 12:31:24 PM โดย Hankseye »

shopify traffic stats